Đế Vương Bang
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Đế Vương Nơi Cảm Xúc Thăng Hoa ! Sân Chơi Cho ACE VLCM

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Open ace tập trung ở sv hoả long nhaz !! chú ý hoả long nahz
Latest topics
» BANG CHỦ KICK NG VÔ CỚ. 1 CÂU XIN LỖI LÀ XONG AK BANG CHỦ KICK NG VÔ CỚ. 1 CÂU XIN LỖI LÀ XONG AK BANG CHỦ KICK NG VÔ CỚ. 1 CÂU XIN LỖI LÀ XONG AK BANG CHỦ KICK NG VÔ CỚ. 1 CÂU XIN LỖI LÀ XONG AK BANG CHỦ KICK NG VÔ CỚ. 1 CÂU XIN LỖI LÀ XONG AK
Mẹo chơi VLCM EmptyWed Nov 09, 2011 11:21 pm by phieulinh_ntc

» Quy Định Săn Boss và Đồ Đạc Trong Bang
Mẹo chơi VLCM EmptySun Nov 06, 2011 1:05 pm by The*Boss

» e ko dc slot vao bang la sao ?????????????
Mẹo chơi VLCM EmptySun Nov 06, 2011 10:37 am by phieulinh_ntc

» Giúp đỡ forum bang
Mẹo chơi VLCM EmptySun Nov 06, 2011 10:33 am by [Dev]TiễuSinh

» Anh em vào đây báo danh nào
Mẹo chơi VLCM EmptySat Nov 05, 2011 11:16 pm by tuquynhdepdzai

» Event 1 @@
Mẹo chơi VLCM EmptyFri Nov 04, 2011 11:41 am by yeuchungtinh56

» đào hoa đảo ..... 1 tình yêu
Mẹo chơi VLCM EmptyFri Nov 04, 2011 9:01 am by shengoon

» ae vào chém đi nào 4rum bùn quá
Mẹo chơi VLCM EmptyThu Nov 03, 2011 10:05 pm by l0nbaylstm

» ừ thì ta là cuong. đánh toàn chân giáo .^^
Mẹo chơi VLCM EmptyThu Nov 03, 2011 9:24 pm by cuong

May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Mẹo chơi VLCM

Go down 
Tác giảThông điệp
sonyerin

Mẹo chơi VLCM Empty
Bài gửiTiêu đề: Mẹo chơi VLCM   Mẹo chơi VLCM EmptyTue Oct 11, 2011 1:31 am

Dưới đây là 1 số mẹo chơi vlcm mà mình rút ra được xin chia sẻ cho anh em trong bang.

1) thú cưới lv 30 ( đích lô thần) có thể bắt được tại map tuyệt tình cốc.

2) Như mọi người biết trong bảng skill của mình có một số skill auto ko tích hợp dùng liên tục được như skill buff dame buff def hay buff máu. Mà phải chờ 1 thời gian nhất định auto mới tự động dùng lại ( ví dụ skill buff def hay dame sau 1phut sẽ dùng lại) vậy nếu anh em muốn luyện những skill đó một cách tự nhiên mà ko cần đến chân khi để up thì phải dùng cách nào????
Câu trả lời là phần mềm auto click. Sau khi anh em cắm chuột theo đúng ý mình. Hãy bật phần mềm auto click lên. Rồi để nó auto click vào skill buff mà mình cần luyện. Đảm bảo anh em ko cần chân khí mà skill lúc nào cũng max theo lv luôn
Lưu ý: cái giả phải trả là phải tốn thêm tiền mua mana để luyện skill. Khá là tốn đó. Nhưng bù lại skill up rất nhanh. Giả sử từ cấp 40 đến 50 của skill buff giáp nếu dùng auto click thì chỉ 1 đêm là up lên 50

3) như anh em đều biết vde gây nhức nhối nhất trong game này là về tỉ lệ ép mọi thứ. Đây chỉ lời khuyên cho người thường ko phải cho đại gia nhé,
Ko biết op có gì sửa chữa ko nhưng mình đã test đi test lại rất nhiều lần rồi và mình có 1 kết luận. Dù là up chân khi nâng sao đồ hay up cái gì nếu % dưới 50 ( kể cả là 49%) thì tỉ lệ xịt của nó sẽ cao gấp 3 4 lần bt đó. Giả sử 49% thì ko phải up 2 3 lần là lên được đâu. có khi 5 6 lần cũng còn xịt đó. Nên nhưng dân đen hay cẩn thận. Theo mình tốt nhất cứ dưới 50% thì next để dành nguyện liệu hay chân khí mà làm việc khác chứ đừng tham mà thâm

4) Web game này mình đã test và hỏi thăm cả BC và 1 số người khác đều cho biết 1 máy chỉ nên cắm 3 acc thôi. Nếu mà thăm 4 5 acc thì vẫn cắm đc nhưng tình trạng lỗi plugin sẽ diễn ra liên tục. Các bạn cẩn thận nhé

Hiện tại mình mới rút ra được một số vde nưh vậy nếu có gì anh em góp ý thêm nhé

Mẹo chơi VLCM
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Up cách lên lv nhanh ! cho ace tham khảo !!! ( trích từ diễn đàn vlcm )